
TIMU ya wanawake ya Arsenal wanakaribisha HB Køge Women kwenye mchezo wa kwanza wa hatua ya ligi ya Ligi ya Mabingwa ya Wanawake UEFA, utakao pigwa leo Jumanne Septemba 22, 2026, saa 22:00 usiku, katika Uwanja wa Meadow Park, Borehamwood.
Huu ni mchezo wa kwanza wa Arsenal katika hatua ya ligi ya msimu huu mpya wa mashindano. Kocha Renée Slegers amekwisha tangaza kikosi chake kwa hatua hii, ingawa golikipa Daphne van Domselaar bado hayupo kutokana na upasuaji wa goti.
Arsenal wanakuja kwenye mchezo huu wakiwa na kumbukumbu ya sare ya 1-1 dhidi ya Manchester United wikendi iliyopita.
Kwa HB Køge, hii ni safari ya pili ya kihistoria kwenye hatua ya makundi ya Ligi ya Mabingwa. Mara ya kwanza ilikuwa msimu wa 2021/22, ambapo walipoteza mechi zote sita na kumaliza na tofauti ya mabao ya 22. Kocha Christian Mørch amesema timu yake sasa ina uzoefu zaidi na wachezaji wengi wana uzoefu na wamepitia kwenye mashindano haya hapo awali.
Historia ya kukutana kwa timu hizi mbili pia inaonyesha namna Arsenal walivyokuwa na matokeo mazuri dhidi ya HB Køge. Zilikutana mara mbili katika msimu wa 2021/22, Arsenal ikishinda 3-0 nyumbani kabla ya kupata ushindi mwingine wa mabao 5-1 ugenini. Hivyo, katika michezo hiyo miwili, Arsenal ilifunga jumla ya mabao nane huku HB Køge wakipata bao moja pekee.
Meridianbet inasema kuna michezo kama Keno, Aviator, Poker, Roulette, Wild Icy Fruits, Super Heli. Ingia katika kasino ya mtandaoni ya Meridianbet na ujiokotee mkwanja mapema. Jiunge sasa au Tembelea tovuti ya meridianbet.co.tz au piga *149*10# kisha uanze safari yako ya ushindi.
Kwa Arsenal, mchezo huu pia ni nafasi ya wachezaji wake muhimu kuonyesha uwezo katika mashindano ya Ulaya na kuweka msingi mzuri wa safari yao katika hatua ya ligi. Mfumo mpya wa mashindano unahitaji kila timu kukusanya matokeo mazuri katika michezo yake, hivyo ushindi wa nyumbani unaweza kuwa na umuhimu katika harakati za Arsenal kutafuta nafasi nzuri kuelekea hatua zinazofuata.
Kwa upande mwingine, HB Køge wanaingia uwanjani wakiwa na changamoto ya kukabiliana na timu yenye uzoefu mkubwa katika mashindano ya UEFA, lakini watajaribu kutumia uzoefu wao wa nyuma pamoja na maandalizi ya msimu huu kuleta ushindani.
Arsenal wataonekana kuwa na nafasi kubwa zaidi kutokana na historia yao katika mashindano haya na rekodi yao dhidi ya HB Køge, lakini mchezo wenyewe utaamua kila kitu ndani ya dakika 90.
Tembelea Website ya Nyimbo za Injili Africa. Pakua na Kusikiliza bure bila malipoBOFYA HAPA



0 Comments