Dortmund Kuikaribisha Werder Bremen Bundesliga | ZamotoHabari


Borussia Dortmund itashuka dimbani leo Ijumaa, Oktoba 9, 2026, kuikabili Werder Bremen katika mchezo wa Ligi Kuu ya Ujerumani Bundesliga utakaopigwa katika Uwanja wa Signal Iduna Park kuanzia saa 21:30 usiku.

Mchezo huo ni wa raundi ya tano kwa Dortmund msimu huu na utakuwa wa kwanza kwa timu hizo kurejea kwenye ligi baada ya mapumziko ya mechi za kimataifa.

Dortmund inaingia kwenye mchezo huo ikiwa kileleni mwa msimamo wa Bundesliga baada ya kushinda michezo yote minne iliyocheza, ikikusanya pointi 12. Kikosi cha kocha Niko Kovac pia kimeonyesha uimara mkubwa kwenye ulinzi, kikifungwa mabao mawili pekee katika michezo yake minne ya ligi. Ushindi dhidi ya Bremen utaifanya Dortmund kuendelea na mwanzo wake mzuri na kuongeza presha kwa Bayern Munich pamoja na wapinzani wengine wa nafasi za juu.

Kwa upande wa Werder Bremen, timu hiyo ipo nafasi ya nane ikiwa na pointi saba baada ya kupata ushindi mara mbili, sare moja na kupoteza mchezo mmoja. Bremen ilimaliza mchezo wake wa mwisho wa ligi kwa ushindi wa mabao 3-2 dhidi ya Augsburg baada ya kutoka nyuma kwa mabao mawili, hivyo inaingia Dortmund ikiwa na matumaini ya kufanya jambo kubwa dhidi ya vinara hao. Hata hivyo, Bremen itahitaji kuwa makini baada ya kufungwa 7-0 na Twente katika mchezo wa kirafiki wiki iliyopita.

Macho pia yatakuwa kwa mshambuliaji Niclas Füllkrug, ambaye amerejea Werder Bremen baada ya kipindi chake cha kucheza Dortmund. Füllkrug amefunga bao katika kila mmoja wa michezo mitatu iliyopita ya Bundesliga, jambo linalomfanya kuwa mchezaji muhimu kwa Bremen katika mchezo huu.

Meridianbet inasema kuna michezo kama Keno, Aviator, Poker, Roulette, Wild Icy Fruits, Super Heli. Ingia katika kasino ya mtandaoni ya Meridianbet na ujiokotee mkwanja mapema. Jiunge sasa au Tembelea tovuti ya meridianbet.co.tz au piga *149*10# kisha uanze safari yako ya ushindi.

Kwa upande wa Dortmund, Serhou Guirassy anatarajiwa kuongoza safu ya ushambuliaji, huku Maximilian Beier na Ethan Nwaneri wakiwa miongoni mwa wachezaji wanaoweza kuleta tishio mbele.

Historia pia inaipa Dortmund matumaini makubwa, kwani haijapoteza dhidi ya Werder Bremen katika michezo saba iliyopita ya Bundesliga, ikiwa imeshinda mitano na kutoka sare mbili.

Hata hivyo, mapumziko marefu ya mechi za kimataifa yameleta changamoto ya utimamu wa baadhi ya wachezaji wa Dortmund, huku Nico Schlotterbeck akiwa miongoni mwa wanaosubiriwa kujua kama watakuwa tayari kucheza. Kwa ujumla, Dortmund inaonekana kuwa na faida ya uwanja wa nyumbani, kiwango bora na rekodi nzuri dhidi ya Bremen.

Tembelea Website ya Nyimbo za Injili Africa. Pakua na Kusikiliza bure bila malipoBOFYA HAPA

Post a Comment

0 Comments

close
Banner iklan disini